JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA TABORA

TANGAZO LA UUZAJI WA VIWANJA KATIKA ENEO LA TULI
KATA YA IFUCHA - INALA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Tabora anawatangazia
wananchi wote na umma kwa ujumla kuwa anauza viwanja vyenye ukubwa
kuanzia Mita za Mraba 1,000 na kuendelea vilivyopimwa kwa ajili ya
matumizi mbalimbali katika eneo la Tuli - Inala karibu na ilipo Hospitali ya
Wilaya na Chuo cha Musoma Utalii, kandokando ya Barabara kuu ya
kwenda Manyoni-Dodoma. Eneo hili linafikika kirahisi na lina huduma zote
muhimu. Viwanja hivi vipo karibu na eneo la Bandari kavu, Stesheni
Kubwa ya Reli ya Kisasa (SGR) na Stendi kubwa ya kisasa ya Mabasi.

Viwanja hivyo vitauzwa kwa mujibu wa jedwali lifuatalo hapo chini;

S/NO | MATUMIZI BEI - MITA MOJA YA MRABA(Tshs)
1 Makazi 2,500/=
2 Makazi na Biashara \ 3,000/=
3 Viwanda vidogo 5,000/=
& Wl 3s00/= i
5 Shule ya Chekechea 4,000/=
'6 |Zahanatt |  4,000/=
[7'_ i Maj engo_ya Umma__i - 4,000/= o |
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Fomu za maombi ya viwanja zitatolewa kwa bei ya Tshs. 20,000/= katika
Ofisi ya Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa Kitengo cha Ardhi na pia
zinapatikana kwenye tovuti ya Halmashauri www.taboramc.go.tz. Maombi
ya viwanja na mauzo vitafanyika kwa pamoja kuanzia tarche 25/07/2022
kwa siku za kazi kuanzia saa 2.00 asubuhi hadi saa 9.30 Alasiri.
Viwanja hivyo vitauzwa kwa malipo ya mkupuo Mmeoja, Miwili mpaka
Mitatu. Mnunuzi analazimika kulipia 50% ya gharama za kiwanja alicho
omba kununua, isipokuwa kwa Mnunuzi atakaye lipia mkupuo mmoja tu.
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