JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS A
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MIT

HALMASHAURI YA MANISPAA YA TABORA
Tarehe: 17/02/2022

I

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZ

ZA WAANDIKA NAMBA ZA NYUMBA KWA AJILI YA
ANWANI ZA MAKAZI NA POSTI KODI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Tabora anapenda kuwatangazia nafaljl Z,anaa]'rsozg
muda kwa nafasi ya uandikaji wa namba za nyumba kwa ajili ya anwani za makazl fasi 175
kodi katika kata nafasi 175, Kutengeneza na kusimika vibao vya majina Ya._t_’f‘rabar"f‘ nd ote va
na, Wakusanya taarifa za mfumo wa anwani za makazi nafasi 175 kwa Vijiji na mitaa yote y

Manispaa ya Tabora.
Tarehe ya mwisho wa kupokea maombi ni 25-02-2022 saa 9.30 alasiri.
Tarehe ya kufanya usaili kwa waandikaji wa namba za nyumba ni 26-02-2022.

Tarehe ya kufanya usaili kwa watakaotengeneza na kusimika vibao vya majina ya barabara ni
tarehe 04-03-2022.

Tarehe ya kufanya usaili kwa Wakusanya taarifa za mfumo wa anwani za makazi ni tarehe 15-
03-2022.

A. SIFA ZA MWOMBAJI

* Awe Raia wa Tanzania mwenye umri kati ya miaka 18-35.
* Awe na Elimu kuanzia kidato cha Nne na kuendelea.

* Awe na uwezo wa kusoma ramani za mitaa.

* Awe na mwandiko mzuri na kasi kubwa ya uandishi.

* Aweze kufika eneo la kazi kwa wakati.

* Awe ni mkazi wa Kata husika.

B. KAZI NA MAJUKUMU
* Kuandika namba za anwani za makazi kwenye mlango wa nyumba, jengo, ukuta
na geti.
* Kuwasilisha kwa Mkurugenzi idadi ya nyumba alizoandika kila siku
* Kuhakikisha kuwa namba za nyumba zinaonekana na kusomeka vizuri

C. MAOMBI YAAMBATANISHWE NA

* Nakala ya cheti cha kidato cha nne na kuendelea

* Nakala ya cheti cha kuzaliwa

* Picha (Passport size - 2)

* Barua ya maombi ipite kwa Mtendaji wa Mtaa na Kata unapoishi

D. JINSI YA KUTUMA MAOMBI

Barua zote za maombi ziandikwe kwa mkono zikiw i ili
. a na anwani kamili ya mw ji
simu na barua pepe. Y PRl poibai
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Barua zote ziwasilishwe Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa ya Tabora kwa anwani ifuatayo:

MKURUGENZI WA HALMASHAURI

MANISPAA YA TABORA
S.L.P 174
TABORA
)
Dr. Peter M. Nyan
MKURUGENZI MANISPAA
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