
UJENZI WA MRADI WA JENGO LA MADUKA ENEO LA PRIME TABORA MJINI 

Mradi huu ambao unamba una jumla ya maduka 30 ulianzishwa kutokana na changamoto ya Halmashauri kuwa na Mapato Kidogo 

kutoka katika vyanzo vya mapato ya ndani, hivyo kuanza kufanya kazi kwa mradi huu kumeiwezesha Halmashauri kuongeza mapato 

kutokana na Tozo ya pango , Leseni za Biashara, Maegesho ya Magari na Usafi wa Mji. 

Shughuli zilizofanyika wakati wa Utekelezaji wa mradi 

 Uandaaji wa eneo la ujenzi 

 Ujenzi wa Jengo lenyewe 

 Ujenzi wa mifereji kwa ajili ya kutolea maji ya mvua (Storm water drains) 

 Kuandaa eneo la kuegesha Magari (Parking) 

 Pamoja na ufungaji wa mfumo wa umeme katika Jengo 

Halmashauri inatarajia kukusanya Jumla ya TSh. 40,500,000/= ikiwa ni Kodi ya Jengo, Pia Kiasi cha Tsh. 1,260,000/= kimekusanywa 

ikiwa ni Leseni za Biashara kwa Maduka 18, mradi pia umetoa ajira mbalimbali tangu kuanza kwa ujenzi mpaka kukamilika, 

mzunguko wa fedha umeongezeka pamoja na mwonekano wa Manispaa kuwa mzuri zaidi 

 

 

 

Picha za Mradi. 

 



                                                                    Mwonekano wa Mbele ya Jengo Mradi wa Maduka 30 



 

                      

 

 

                                                                   Muonekano wa Mbele ya Jengo la Muduka 30 


