

## **HALMASHAURI YA MANISPAA YA TABORA**




### **TANGAZO LA MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI ROBO YA KWANZA KWA MWAKA WA FEDHA 2019/2020 LITAKALOFANYIKA TAREHE 12-13/11/2019, KWENYE UKUMBI WA MANISPAA YA TABORA, MUDA NI KUENZIA SAA 3:00 ASUBUHI.**

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Tabora anawatangazia wananchi wote wa Manispaa ya Tabora kuwa Mkutano wa Baraza la Madiwani utafanyika siku ya jumanne tarehe 12 Novemba na Jumatano tarehe 13 Novemba 2019.

Pamoja na mambo mengine mkutano utajadili taarifa za utekelezaji wa robo ya kwanza Julai - Septemba 2019 kutoka kila Kata, na kupokea taarifa kutoka Kamati mbali mbali za kudumu za Halmashauri.

Kwakuwa mkutano wa Baraza la Madiwani ni wa wazi, wananchi wote mnakaribishwa kuhudhuria.

Imetolewa na,

  
Paul P. Kasembo,  
**AFISA HABARI NA MAWASILIANO,  
KNY: MKURUGENZI WA MANISPAA  
MANISPAA YA TABORA.**