JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI

MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
HALMASHAURI YA MANISPAA YA TABORA
JIMBO LA TABORA MJINI

Kumb. Na. TMC/U/2 VOL1/119 Tarehe 21/09/2020

TANGAZO LA NAFASIZA KAZ1 ZA MUDA

Msimamizi wa Uchaguzi Jimbo laTabora Mjini kwa kuzingatia kanuni ya 14 ya
Kanuni za Uchaguzi wa Rais na Wabunge za Mwaka 2020 na kanuni ya 12 ya Kanuni
za Uchaguzi wa Serikali za Mitaa (Uchaguzi waMadiwani) za mwaka 2020,
anakaribisha maombi kutoka kwa Watanzania wenye sifa nauwezo wa kujaza nafasi
za Watendaji wa Uchaguzi Mkuu utakaofanyika tarehe 28 Oktoba, 2020 kama

ifuatavyo:-

1. MSIMAMIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA (NAFASI -501).

2. MSIMAMIZI MSAIDIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA
(NAFASI -1,002).

3. KARANI MWONGOZAJI WAPIGA KURA (NAFASI  -501).

A. SIFA ZA WAOMBA]JI WA NAFASI YA MSIMAMIZI AU MSIMAMIZI
MSAIDIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA

(a) Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidi;
) Asiweshabiki au kiongozi wa chama cha siasa;
() Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu;

(d) Awe amemaliza elimu ya kidato cha nne (4) au zaidi na anaweza
kusoma na kuandika vizuri. Pia, anayeweza kuyaelewa Maelekezo ya
Wasimamizi waVituo vya Kupigia Kura; na

(e) Ikiwezekana awe mkazi wa kata ambayo anaomba.

B. SIFA ZA WAOMBAJI WA NAFASI ZA KARANI MWONGOZAJI WA
WAPIGA KURA

(a) Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidj;

(b)  Awe mkazi wa kata ambayo atafanyia kazi ya kuongoza wapiga kura;
(c) Ikiwezekana awe mpiga kura wa kituo anachofanyia kazi;

(d) Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu;

() Awe na elimu isiyopungua kidato cha nne na anayeweza kusoma na
kuyaelewa Maelekezo kwa Makarani Waongozaji Wapiga Kura; na

(f)  Asiweshabiki au kiongozi wa chama cha siasa.



et

MALIPO

Malipo yatakuwa kama ifuatavyo:-

i.  Msimamizi wa Kituo siku ya Uchaguzi atalipwa posho yaTzs. 35,000 kwa siku

kwa muda wa siku mbili, posho ya chakula Tzs 15,000 kwa siku moja na nauli

Tzs 20,000;

ii. Msimamizi Msaidizi wa Kituo atalipwa posho ya Tzs. 30,000 kwa siku kwa

muda wa siku mbili, posho ya chakula Tzs 15,000 na nauli Tzs 20,000; na

iii. ~ Karani Mwongozaji Wapiga Kura atalipwa posho ya Tzs30,000 kwa siku moja

na posho ya chakulaTzs 15,000.

MASHARITI YA JUMILA KWA KAZI ZOTE.

Waombaji waambatishe maelezo binafsi (Detailed C.V) yenye anuani na
namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (Referees)
wawili.

Maombi yote yaambatane naVyeti vya taaluma, nakala za Vyeti vya Kidato
cha Nne, Kidato cha Sita au kuhitimu mafunzo kwakuzingatia sifa kwa
mujibu waTangazo hili.

Waombaji waambatishe picha mbili ‘Passport size’ za hivi karibuni.
Waombaji ambao tayari ni Watumishi wa Umma wapitishe barua zao za
maombi ya nafasi za kazi kwa waaj_iﬁ- wao. (Kwa watumishi wa Manispaa
ya Tabora wataje kituo cha kazi) :

Waombaji watakaowasilisha taarifa na sifa za kugushi watachukuliwa

hatua za kisheria.

Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 27 Septemba , 2020.

Anuani ya kutuma maombi ya kazi ni:-

MsimamiziwaUchaguzi,

Jimbo laTabora Mjini,
S.L.P174,
TABORA.
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