

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA HALMASHAURI YA MANISPAA YA TABORA



Tarehe: 03/07/2021

TAARIFA KWA WATUMISHI AJIRA MPYA JULAI 2021

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Tabora anawakaribisha watumishi wote waliopata Ajira mpya katika Halmashauri ya Manispaa ya Tabora.

Kwa dharula yeyote uwapo safarini, unaombwa kuwasiliana na Maafisa husika walipo hapa chini ili kuweza kuhudumiwa haraka na kwa wakati.

Na	JINA LA AFISA	CHEO CHAKE	NA YA SIMU
01	Gudu Malulu	Afisa Utumishi	0784 424 937
02	Chatta Luleka	Afisa EElimu Sekondari	0754 096 182
03	Emeliana Sanga	Katibu wa Afya	0752 989 171
04	Joel Mkuchika	Afisa Elimu Msingi	0784 572 509


Bosco O. Ndunguru

**MKURUGENZI WA MANISPAA
TABORA**

**MKURUGENZI WA HALMASHAURI
S. L. P. 174
TABORA**