

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA (TAMISEMI)
HALMASHAURI YA MANISPAA TABORA

SHULE YA SEKONDARI ITETEMIA,
S.L.P 1638,
TABORA.

TAREHE _____

JINA LA MWANAFUNZI _____

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI ITETEMIA
ILİYOKO WILAYA YA TABORA MJINI MKOA WA TABORA KWA MWAKA

1.0 UTANGULIZI

Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha
katika shule hii mwaka

Mhula wa kuanza masomo unanza tarehe _____ unatakiwa
kuripoti shuleni kuanzia tarehe _____

2.0 Mambo muhimu ya kuzingatia

2.1 Sare za Shule

- a) Sare ya shule hii ni _____
kwa wavulana na _____
kwa wasichana.
- b) Rangi ya Hijabu ifanane na Sare za shule

2.2 Daftari, Kalamu na mkebe wa hesabu (Aje navyo)

3.0 Sheria na Kanuni Muhimu za Shule hii.

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa Sheria ya Elimu Na. 25 ya mwaka 1978 na kama ilivyorekebishwa kwa Sheria Na. 10 ya mwaka 1995. Aidha, inazingatia miongozo yote inayotolewa na Wizara ya Elimu na Sayansi na Teknolojia, yenye dhamana ya elimu nchini na Ofisi ya Rais – TAMISEMI yenye jukumu la Usimamizi na Uendeshaji Elimu. Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo yatafafanuliwa kwa maandishi na utapewa nakala yake mara baada ya kuripo shuleni:

- a) Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, wanafunzi engine na jamii kwa ujumla ni jambo la lazima;

- b) Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na ratiba ya shule ni lazima;
- c) Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa;
- d)
- e) Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kukamilifu maelekezo juu ya kuwepo ndani na nje ya mipaka huyo wakati wote wa uanafunzi wako katika shule hii;
- f) Kutunza usafi wa mwili, mavazi na mazingira ya shule;
- g) Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa;
- h) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote; na
- i) Kutunza mali za umma.

3.2 Makosa yafuatayo yanaweza kusababisha kufukuzwa au kusimamishwa shule

- a) Wizi
- b) Uasherati na ushoga
- c) Ubakaji
- d) Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi, cocaine, mirungi, kubeli na kadhalika.
- e) Kupigana na kupiga.
- f) Kuharibu kwa makusudi mali ya umma.
- g) Kudhararu Bendera ya Taifa.
- h) Kuwa mjamzito/kupata mimba.
- i) Kuo au kuolewa.
- j) Kutoa mimba.
- k) Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule au watu.
- l) Kukataa adhabu kwa makusudi.
- m) Kuwa na simu ya mkononi.

4.0 Mambo Mengine Muhimu yanayopaswa kukamilishwa na kuwasilishwa shuleni na mwanafunzi

Medical Examination Form ambayo itajazwa na Mganga Mkuu wa Hospitali ya Serikali. Fomu hii itakabidhiwa kwa Mkuu wa Shule mara utakaporipoti shuleni.

5.0 Tafadhali soma kwa makini maelezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

KARIBU SANA KATIKA SHULE HII

MKUU WA SHULE

**THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
THE PRESIDENT'S OFFICE
REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT (RALG)
TABORA MUNICIPAL COUNCIL**

**ITETEMIA SECONDARY SCHOOL,
P.O.BOX 1638,
TABORA**

FORM FOR MEDICAL EXAMINATION

This form must be completed by a Government Medical Officer

Student's full name: _____

Presents Age: _____

Blood Test: _____

Stool Examination: _____

T.B. Test: _____

Asthma: _____

Eye Disorder: _____

Nose Disorder: _____

Ear Disorder: _____

Skin Diseases: _____

Anemia: _____

Chest: _____

Operations: _____

Serious Accidents: _____

Any other infections diseases: _____

Pregnancy: _____

Additional information eg. Physical defects or impairment, chronic or family diseases etc:

I certify that I have personally examined Mr/Miss _____
And found him/her fit/ Unfit to persue studies.

Signature: _____

Designation: _____

(Official rubber Stamp) _____