

OFISI YA RAIS

**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA,
HALMASHAURI YA MANISPAA YA TABORA.**

**SHULE YA SEKONDA IKOMWA,
S.L.P 172,
TABORA.
15/12/2020.**

KUMB NA.S4302/J.10/07

KWA MZAZI WA.....

YAH: KUCHAGULIWA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA.

Tafadhali husika na somo tajwa hapo juu.

Nafurahi kukutaarifu kuwa, Kijana wako amechaguliwa kujiunga na Kidato cha Kwanza mwaka 2020, katika Shule ya Sekondari ya Ikomwa, iliyopo **Kata ya Ikomwa** katika **Manispaa ya Tabora**. Kijana wako anatakiwa kuripoti Shuleni na kuanza Masomo tarehe **11/01/2021**.

SARE ZA SHULE.

Suruali mbili za rangi ya **blue** zenye linda mbili kwa Wavulana, na skirt mbili za rangi ya blue kwa wasichana.

Sharti Nyeupe yenye Mikono mifupi na **Tai ya blue**.

Mkanda mweusi wa kuvalia Suruali kwa Wavulana.

Viatu vyeusi vya Ngozi na **Soksi Nyeupe**.

Bukta na Tshirti ya Blue kwa ajili ya Michezo.

MAHITAJI MENGINE.

Madaftari makubwa kumi(10)

Kalamu, Penceli na Mkebe wa Hisabati.

NB; Kumbuka kujaza kikamilifu fomu ya Taarifa za Mwanafunzi ambayo imeambatanishwa na Barua hii, na irejeshwe Shuleni siku ya kuripoti, pamoja na kivuli cha cheti cha kuzaliwa.

Nawatakia maandalizi mema.

Mwl Karoli

TAARIFA ZA MWANAFUNZI.

Tafadhari jaza kwa ukamilifu Taarifa hapo chini, na uje na fomu hii siku ya kuripoti Shuleni. Pamoja nakivuli cha cheti cha kuzaliwa.

Jina la Mwanafunzi.....

Jina la Baba.....

Jina la Ukoo.....

Tarehe ya kuzaliwa.....

Wilaya aliyozaliwa.....

Mahali anapoishi kwa sasa.....

Jina la Mlezi (majina yote matatu).....

Mahali anapoishi kwa sasa.....

Kazi ya Baba/Mlezi.....

Anuani ya Nyumbani.....

.....

Namba ya simu ya Baba/Mlezi.....

Mimi..... nathibitisha kuwa Taarifa nilizojaza hapo juu ni sahihi, na kuwa nimekubali kujiunga na Masomo ya Sekondari, na kuwa nitafuata Sheria, Kanuni na taratibu za Shule ya Sekondari ya Ikomwa.

Jina na saina ya Mwanafunzi.....Tarehe.....

Jina na saina ya Mzazi/Mlezi.....Tarehe.....

